Kim Khí Điện Máy Đức Minh

Đã lâu chưa cập nhật
1/2 Khu Phố 6,Trần Khắc Chân, TT. Hóc Môn, H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Sản phẩm dịch vụ · 3 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Kim Khí Điện Máy Đức Minh
Trụ sở
1/2 Khu Phố 6,Trần Khắc Chân, TT. Hóc Môn, H. Hóc Môn,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Kim Khí Điện Máy Đức Minh

Địa chỉ của Kim Khí Điện Máy Đức Minh ở đâu?
Kim Khí Điện Máy Đức Minh có địa chỉ tại 1/2 Khu Phố 6,Trần Khắc Chân, TT. Hóc Môn, H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Kim Khí Điện Máy Đức Minh?
Quý khách có thể liên hệ Kim Khí Điện Máy Đức Minh qua số điện thoại 02838914191.
Kim Khí Điện Máy Đức Minh kinh doanh ngành nghề gì?
Kim Khí Điện Máy Đức Minh hoạt động trong các ngành nghề: Ngành Lạnh - Vật Tư và Thiết Bị, Kim Khí Điện Máy.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.