Công Ty TNHH In Kwang Myung

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

512 Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Thành lập2004
Mã số thuế0303.206.867
Thị trườngMiền Nam

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH In Kwang Myung - 100% vốn đầu tư Hàn Quốc được thành lập ở Việt Nam năm 2004 có kinh nghiệm nhiều năm chuyên in ấn, sản xuất nhãn mác, bao bì hàng hóa phục vụ nhu cầu trong nước và xuất khẩu.
Với công nghệ hiện đại đến từu Hàn Quốc, chúng tôi mang lại cho khách hàng những sản phẩm nhãn chất lượng với giá thành phải chăng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH In Kwang Myung
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Miền Nam
Mã số thuế
0303.206.867
Năm thành lập
2004
Trụ sở
512 Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH In Kwang Myung

Địa chỉ của Công Ty TNHH In Kwang Myung ở đâu?
Công Ty TNHH In Kwang Myung có địa chỉ tại 512 Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH In Kwang Myung?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH In Kwang Myung qua số điện thoại 02837760053.
Công Ty TNHH In Kwang Myung kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH In Kwang Myung hoạt động trong các ngành nghề: In Tem Nhãn, Nhãn Mác, Label.
Công Ty TNHH In Kwang Myung được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH In Kwang Myung được thành lập năm 2004.
Gọi điện: (028)3776.0053

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.