Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh

Đã lâu chưa cập nhật
48Bis Trần Đình Xu, P. Cô Giang, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh
Trụ sở
48Bis Trần Đình Xu, P. Cô Giang, Q. 1,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh

Địa chỉ của Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh ở đâu?
Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh có địa chỉ tại 48Bis Trần Đình Xu, P. Cô Giang, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh?
Quý khách có thể liên hệ Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh qua số điện thoại 02839206986.
Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh kinh doanh ngành nghề gì?
Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh hoạt động trong các ngành nghề: Máy Vi Tính - Phần Cứng Máy Vi Tính, Viễn Thông - Thiết Bị và Hệ Thống Viễn Thông, Vi Tính và Tin Học - Các Công Ty Tin Học.
Liên hệ trực tuyến với Tân Doanh - Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tân Doanh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.tandoanh.com.vn.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.