Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín

Đã lâu chưa cập nhật
524 Trương Công Định, P. 8, Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa-Vũng Tàu
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Thành lập2001
Mã số thuế3500578933
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Sài Gòn Trọng Tín có nhà máy chế biến sản xuất rộng 22 hecta nằm tại khu rừng trồng tự nhiên vùng rừng thuộc địa bàn Bà Rịa - Vũng Tàu và Đồng Nai nên nguồn nguyên liệu tại chỗ dồi dào, máy móc thiết bị đời mới hiện đại, đội ngũ kỹ thuật và công nhân có tay nghề cao. Chính vì vậy các sản phẩm công ty làm ra có chất lượng tốt, giá thành rất cạnh tranh.
Quý khách hàng có nhu cầu về các sản phẩm như phôi gỗ, pallet gỗ, rulo gỗ, v.v. đủ loại quy cách, làm từ các loại cây cao su, tràm bông vàng, xà cừ, bạch đàn, thông, v.v. xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có giá tốt, cạnh tranh nhất.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 12 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
3500578933
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
524 Trương Công Định, P. 8, Tp. Vũng Tàu,Bà Rịa-Vũng Tàu

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín ở đâu?
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín có địa chỉ tại 524 Trương Công Định, P. 8, Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa-Vũng Tàu.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín qua số điện thoại 02543582929.
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín hoạt động trong các ngành nghề: Gỗ - Chế Biến Và Cung Cấp (Gỗ Xẻ Và Sấy, Phôi, Dăm,..), Gỗ Nguyên Liệu, Pallet Gỗ - Sản Xuất Và Cung Cấp, Kiện Gỗ, Thùng Gỗ, Gỗ Tròn.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.saigontrongtin.com.vn.
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thiết Bị Văn Phòng Sài Gòn Trọng Tín được thành lập năm 2001.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.