Công Ty TNHH Phú Thạnh

Cập nhật 21/6/2024
690 H. Châu Thành A,Quốc Lộ 1A, X. Tân Phú Thạnh, Tp. Cần Thơ
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Mã số thuế1800303943
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Phú Thạnh chuyên thu mua, chế biến nông thủy hải sản thưc phẩm đông lạnh. Sản phẩm chính cá nước mặn đông lạnh, cá nước ngọt đông lạnh, nông sản các loại đông lạnh, thực phẩm đông lạnh và cá khô, mực khô,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 4 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Phú Thạnh
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
1800303943
Trụ sở
690 H. Châu Thành A,Quốc Lộ 1A, X. Tân Phú Thạnh,Tp. Cần Thơ

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Phú Thạnh

Địa chỉ của Công Ty TNHH Phú Thạnh ở đâu?
Công Ty TNHH Phú Thạnh có địa chỉ tại 690 H. Châu Thành A,Quốc Lộ 1A, X. Tân Phú Thạnh, Tp. Cần Thơ.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Phú Thạnh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Phú Thạnh qua số điện thoại 02923848319.
Công Ty TNHH Phú Thạnh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Phú Thạnh hoạt động trong các ngành nghề: Thủy Hải Sản - Chế Biến và Kinh Doanh.
Gọi điện: 02923848319

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.