Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

524 Trần Hưng Đạo, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
Web: www.kubotadailoi.com
Showroom ô tô: QL 1D, P. Nhơn Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định
CH1: 351 Lê Hồng Phong, Quy Nhơn | ĐT: (0256) 3827090 - 0888 028 789 | Fax: (0256) 3823336
CH2: 524 Trần Hưng Đạo, Quy Nhơn, Bình Định - ĐT: (0256) 3823336 - 0944613336 - 0888 666 279
CH3: 254 Hùng Vương, Quy Nhơn, Bình Định - ĐT: (0256) 3848731 - 0944 203 336
CH4: QL 1A, Quảng Tín, Phước Lộc, Tuy Phước, Bình Định | ĐT: (0256) 3832736 - 0913 110 336 - 0948 383 336
CH5: 281 Lê Văn Sỹ, phường 1, quận Tân Bình, TPHCM | ĐT: 0916843336
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2004
Mã số thuế4100528425
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng chuyên cung cấp máy móc, thiết bị công nghiệp, máy nông nghiệp như Máy Xây Dựng, Máy Cày KUBOTA, Máy Phát Điện, máy khai thác đá, máy nén khí, máy bơm, máy công cụ, máy cưa xăng, máy cắt cỏ.. và các thiết bị khác. Ngoài ra công ty chúng tôi còn cung cấp xe tải, xe du lịch Suzuki.
- Vinh Tùng là nhà phân phối chính thức sản phẩm của Nhật Bản, Italy, Đức, Nga, Nam Triều Tiên, Trung Quốc, Đài Loan..
- Vinh Tùng luôn luôn nỗ lực hơn nữa để phát triển những tiềm năng trên mọi mặt, mọi lĩnh vực để phát triển mạnh mẽ hơn trong thời gian tới.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
4100528425
Năm thành lập
2004
Trụ sở
524 Trần Hưng Đạo, Tp. Quy Nhơn,Bình Định

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng có địa chỉ tại 524 Trần Hưng Đạo, Tp. Quy Nhơn, Bình Định.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng qua số điện thoại 02563827090.
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng hoạt động trong các ngành nghề: Công Nghiệp - Máy Móc Và Thiết Bị Công Nghiệp, Nông Nghiệp - Máy Móc và Thiết Bị Nông Nghiệp, Xe Tải - Kinh Doanh và Phân Phối, Xe Hơi, Ô Tô Con - Nhà Phân Phối, Sửa Chữa Ô Tô, Xe Tải - Dịch Vụ.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website dailoi.vn.
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Vinh Tùng được thành lập năm 2004.
Gọi điện: 0916843336
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.