Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna

Cập nhật 9/9/2013
36 Đường 3, KP 6, P. Trường Thọ Đức, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhKinh doanh đa thành phần
Thành lập2003
Mã số thuế0303012043
Thị trườngToàn Quốc, Quốc Tế

Giới thiệu công ty

Lĩnh Vực Kinh Doanh:
- Sàn Giao Dịch Bất Động Sản
- Thẩm Định - Đấu Giá Động Sản - Bất Động Sản
- Mua Nợ Động Sản - Bất Động Sản
- Thu Mua - Xuất Nhập Khẩu Nông Thủy Sản - Khoáng Sản
- Hợp Tác Đầu Tư - Kinh Doanh - Trong Và Ngoài Nước
- Du Lịch - Khách Sạn - Resort - Tổ Chức Sự Kiện
- Cho Thuê Ôtô Các Loại
- Sử Dụng Các Nguồn Tài Chính Trong Và Ngoài Nước
- Vay Vốn Ngân Hàng - Cho Vay Cá Nhân Doanh Nghiệp, Dự án
- Cho Thuê Nhà ở - Nhà Văn Phòng - Biệt Thự - Kho Xưởng

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna
Loại hình kinh doanh
Kinh doanh đa thành phần
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Mã số thuế
0303012043
Năm thành lập
2003
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
36 Đường 3, KP 6, P. Trường Thọ Đức, Q. Thủ Đức,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna có địa chỉ tại 36 Đường 3, KP 6, P. Trường Thọ Đức, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna qua số điện thoại 0907177111.
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna hoạt động trong các ngành nghề: Tài Chính - Tư Vấn Tài Chính, Bất Động Sản, Giao Dịch Bất Động Sản, Ngân Hàng - Dịch Vụ.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.chinnacompany.com.
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Địa ốc Chinna được thành lập năm 2003.
Gọi điện: 0979489999
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.