Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro

Cập nhật 25/9/2013
Tầng 7, Toà Nhà Hapro, 11B Cát Linh, Q. Đống Đa, Hà Nội
Loại hìnhSản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2011
Mã số thuế0105702077
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Là đơn vị thành viên của Tổng công ty Thương mại Hà Nội (Hapro) với phạm vi hoạt động chủ yếu là cung cấp các dịch vụ công nghệ thông tin, truyền thông\...
Tiền thân là trung tâm CNTT Tổng công ty Thương mại Hà Nội, HaproInfo được thừa hưởng đội ngũ cán bộ có năng lực và kinh nghiệm triển khai các dự án, giải pháp CNTT và viễn thông đồng thời, thừa hưởng vị thế, hệ thống khách hàng lâu năm của Hapro cùng sự hợp tác chặt chẽ của các đối tác, tập đoàn lớn trong ngành CNTT, Haproinfo đã từng bước khẳng định năng lực, dành được sự tín nhiệm từ phía khách hàng, đối tác.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 9 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0105702077
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Tầng 7, Toà Nhà Hapro, 11B Cát Linh, Q. Đống Đa,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro có địa chỉ tại Tầng 7, Toà Nhà Hapro, 11B Cát Linh, Q. Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro qua số điện thoại 02439289791.
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro hoạt động trong các ngành nghề: Thông Tin - Trang Thiết Bị, Máy Vi Tính - Tư Vấn và Giải Pháp Hệ Thống Tích Hợp, Website - Thiết Kế Trang Web.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website haproinfo.vn.
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Thông Tin Hapro được thành lập năm 2011.
Gọi điện: (04)3928.9791
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.