Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk

Cập nhật 11/10/2022
203 Hoàng Diệu, Tp. Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Loại hìnhSản Xuất, Thương Mại
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Y5CAFEchuyên cung cấp hạt, bột cà phê. Cam kết chỉ cung cấp cà phê có nguồn gốc được kiểm soát chất lượng chặt chẽ từ Nông dân. Để có chất lượng tuyệt hảo và ổn định, chúng tôi đã xây dựng một chính sách, tiêu chuẩn khắt khe để hợp tác trong một chuỗi từ khâu trồng, chế biến sau thu hoạch đến nhà máy rang xay.
Chúng tôi tin tưởng sự tinh tế của người uống cà phê sẽ cảm nhận được điều khác biệt của một sản phẩm tinh khiết.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất, Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
203 Hoàng Diệu, Tp. Buôn Ma Thuột,Đắk Lắk

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk có địa chỉ tại 203 Hoàng Diệu, Tp. Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk qua số điện thoại 0503739789.
Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk hoạt động trong các ngành nghề: Cà Phê - Sản Xuất và Bán Buôn, Hạt Cà Phê.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Y5cafe Đắk Lắk qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.y5cafe.vn.
Gọi điện: 0906764394
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.