Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình

Có thể không còn chính xác
Số 2, Ngõ 3, Đường 800A, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
(024) 625909.x.x
www.......anbinh.com
Loại hìnhCông ty Thương Mại
Thành lập2013
Mã số thuế0106237217
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình là một trong những doanh nghiệp hàng đầu Việt Nam kinh doanh mặt hàng nông sản đặc biệt là sản phẩm Lúa, gạo nội địa và xuất nhập khẩu.
Với xu thế hội nhập và phát triển nhanh chóng của thương mại điện tử, công nghệ thông tin, quý khách hãy là người tiêu dùng thông minh, giờ đây chỉ cần ngồi trong nhà hay ở văn phòng qúy khách sẽ được đáp ứng mọi nhu cầu lựa chọn với nhiều sản phẩm Gạo ngon, Gạo đặc sản, Gạo cao cấp, gạo bình dân, đảm bảo an toàn vệ sinh, phục vụ tận nơi miễn phí.
Công ty chúng tôi là nơi hội tụ của tất cả các loại gạo đặc sản trên mọi miền tổ quốc và hy vọng sẽ góp phần nhỏ bé vào bữa ăn ngon, nâng cao chất lượng cuộc sống cho mọi gia đình.
Với tâm huyết phục vụ hết mình vì khách hàng chúng tôi đều làm thỏa mạn mọi nhu cầu mà khách hàng đề ra góp ý.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 9 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình
Loại hình kinh doanh
Công ty Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0106237217
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Số 2, Ngõ 3, Đường 800A, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình

Địa chỉ của Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình ở đâu?
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình có địa chỉ tại Số 2, Ngõ 3, Đường 800A, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình kinh doanh ngành nghề gì?
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình hoạt động trong các ngành nghề: Gạo - Công Ty Và Đại Lý Gạo.
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình được thành lập năm nào?
Gạo An Bình - Công Ty TNHH XNK Lương Thực An Bình được thành lập năm 2013.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.