Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng

Có thể không còn chính xác
35 Đường Số 2, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
(028) 09372884.x.x,
......dienlanhvina.com
www........dienlanhvina.com
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2012
Mã số thuế0312415433
Thị trườngMiền Nam

Giới thiệu công ty

Điện Lạnh Vina cung cấp các dịch vụ máy lạnh chuyên nghiệp như: - Bảo trì máy lạnh - Vệ sinh máy lạnh - Lắp đặt máy lạnh - Tư vấn thi công máy lạnh. Bên cạnh đó Điện Lạnh Vina cung cấp máy lạnh giá rẽ nhất Tp.HCM

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Miền Nam
Mã số thuế
0312415433
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000
Trụ sở
35 Đường Số 2, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng có địa chỉ tại 35 Đường Số 2, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng hoạt động trong các ngành nghề: Điều Hòa Dân Dụng, Điều Hòa Không Khí - Sửa Chữa Và Bảo Trì.
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Thăng được thành lập năm 2012.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.