Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn

Có thể không còn chính xác
Cụm CN Ngọc Sơn, TT. Chúc Sơn, H. Chương Mỹ, Hà Nội
(024) 372270.x.x, 37227.x.x, 37227.x.x
www.......mtruongson.vn
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Thành lập2000

Giới thiệu công ty

Công Ty Trường Sơn sở hữu một trong những dây truyền sản xuất hiện đại nhất Việt Nam nhằm tạo ra những sản phẩm mài mòn có độ bền dai và chất lượng đánh bề mặt hiệu quả. Sản phẩm tiêu biểu do nhà máy của chúng tôi sản xuất bao gồm các loại: Nhám vòng, nhám xếp, nhám gấp, bánh nhám, và nhám chuôi\..., sản phẩm cắt gia công bao gồm nhám cuộn với các thương hiệu Sư tử, Con tôm, ó kiếm, GXK51-P và JB5, v.v\...

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 17 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Năm thành lập
2000
Trụ sở
Cụm CN Ngọc Sơn, TT. Chúc Sơn, H. Chương Mỹ,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn có địa chỉ tại Cụm CN Ngọc Sơn, TT. Chúc Sơn, H. Chương Mỹ, Hà Nội.
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn hoạt động trong các ngành nghề: Giấy Nhám, Vải Nhám (Nhám Vòng, Xếp, Thùng, Chổi, Cuộn,.), Mài Mòn - Vật Liệu Mài Mòn.
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Vải Nhám Trường Sơn được thành lập năm 2000.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.