Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Số 17/221, Đường Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Thành lập2012
Mã số thuế0106037828
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Nam Á là công ty đứng đầu thị trường Việt Nam về chế tạo và sản xuất bồn bể inox theo yêu cầu.
Trải qua hơn 10 năm xây dựng và phát triển, Nam Á đã có những bước phát triển và đạt được những thành công to lớn. Các sản phẩm thương hiệu Nam Á đã ngày một vững bước và có tiếng trên thị trường Việt Nam.
Chúng tôi chuyên sản xuất các sản phẩm bồn bể inox hoặc sắt thép dùng để chứa đựng, xử lý nước như: Bể vuông inox, bể nước ngầm inox, bồn bể lắp ghép inox, bồn bảo ôn inox,.. Tất cả những sản phẩm này đều được sản xuất trên dây chuyền công nghệ cao bởi các thợ cơ khí lành nghề, có chuyên môn thực hiện.
Đi đôi với việc chú trọng đến chất lượng và giá thành sản phẩm, chúng tôi còn tổ chức một quy trình chăm sóc khách hàng chu đáo mang tính chuyên nghiệp cao, từ khâu xử lý yêu cầu của khách hàng cho đến giai đoạn lắp đặt, chạy thử, hướng dẫn vận hành, bảo hành và dịch vụ sau bán hàng.
Chứng chỉ: ISO 9001:2015, Top 100 sản phẩm nổi tiếng, Thương hiệu vàng..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 12 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0106037828
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001, QCVN / TCVN
Trụ sở
Số 17/221, Đường Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á

Địa chỉ của Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á ở đâu?
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á có địa chỉ tại Số 17/221, Đường Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á qua số điện thoại 0989588688.
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á hoạt động trong các ngành nghề: Bồn Chứa - Bồn Chứa Hóa Chất, Xăng Dầu, áp Lực, Công Nghiệp,., Bồn Inox, Bồn Inox Công Nghiệp, Bồn Khuấy, Bồn Khuấy Công Nghiệp, Cơ Khí - Gia Công và Chế Tạo.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website namatank.com.
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH SX Và TM Nam Á được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 0942868862
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.