Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường

Cập nhật 30/12/2019
236 Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Loại hìnhCông ty thương mại
Thành lập2004
Mã số thuế0101622575
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Nhà phân phối chính thức của các hãng thiết bị điện, thiết bị chiếu sáng nổi tiếng như SINO, PANASONIC, CLIPSAL, PARAGON, PHILIPS, LONSTAR\... Được thành lập từ năm 2004 đến này, Công ty Thiên Trường đã và đang trở thành đối tác tin cậy của rất nhiều công ty xây dựng, công ty thiết bị điện, thiết bị chiếu sáng trong việc góp phần xây dựng những giải pháp tốt nhất xây dựng hệ thống điện, hệ thống chiếu sáng hiệu quả và tiết kiệm chi phí.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 17 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0101622575
Năm thành lập
2004
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
236 Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường ở đâu?
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường có địa chỉ tại 236 Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường qua số điện thoại 02437647173.
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường hoạt động trong các ngành nghề: Đèn Chiếu Sáng (Đèn Pha, Cao áp, Huỳnh Quang,..) - Kinh Doanh Và Phân Phối, Máng Đèn và Chóa Đèn, Thiết Bị Điện - Nhập Khẩu và Phân Phối Thiết Bị Điện.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website thietbidienthientruong.com.vn.
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thiết Bị Điện Thiên Trường được thành lập năm 2004.
Gọi điện: (024)37647173
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.