Xuưởng May Gia Công

Cập nhật 6/8/2015
9/5 Nguyễn Văn Qùy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Thành lập2014
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Chuyên nhận may gia công theo yêu cầu.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 4 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Xuưởng May Gia Công
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc
Năm thành lập
2014
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
9/5 Nguyễn Văn Qùy, Quận 7,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Xuưởng May Gia Công

Địa chỉ của Xuưởng May Gia Công ở đâu?
Xuưởng May Gia Công có địa chỉ tại 9/5 Nguyễn Văn Qùy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Xuưởng May Gia Công?
Quý khách có thể liên hệ Xuưởng May Gia Công qua số điện thoại 01693585304.
Xuưởng May Gia Công kinh doanh ngành nghề gì?
Xuưởng May Gia Công hoạt động trong các ngành nghề: May Gia Công - Dịch Vụ Sản Xuất Theo Đơn Đặt Hàng.
Liên hệ trực tuyến với Xuưởng May Gia Công qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Xuưởng May Gia Công được thành lập năm nào?
Xuưởng May Gia Công được thành lập năm 2014.
Gọi điện: 01693585304
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.