Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam

Cập nhật 11/10/2021
Số 27 Nguyễn Tri Phương, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2011
Mã số thuế1801227773
Thị trườngMiền Tây

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam được thành lập từ năm 2011, đến nay công ty đã đạt được nhiều thành công và nhận được sự tin tưởng của khách hàng. Chúng tôi chuyên sản xuất và cung cấp: cửa nhôm, kính cường lực, tủ gỗ công nghiệp, tủ gỗ nhựa PVC,..
Với những khát vọng cùng chiến lược phát triển bền vững. Lấy việc thiết kế, thi công nội thất làm trọng tâm để phát triển bất động sản bền vững. Phấn đấu trở thành một trong những doanh nghiệp đầu ngành tại Cần Thơ và các tỉnh Đồng Bằng Sông Cửu Long.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Miền Tây
Mã số thuế
1801227773
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Số 27 Nguyễn Tri Phương, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều,TP. Cần Thơ

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam ở đâu?
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam có địa chỉ tại Số 27 Nguyễn Tri Phương, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam qua số điện thoại 02923855588.
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam hoạt động trong các ngành nghề: Đồ Nội Thất - Thiết Kế Và Sản Xuất, Lắp Đặt Đồ Nội Thất, Cửa Nhôm, Cửa Nhôm Kính, Kính Cường Lực, Kính Bán Cường Lực.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website xingfacantho.vn.
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH TM DV SX Hoàng Nam được thành lập năm 2011.
Gọi điện: 0984817777
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.