Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Tầng 02, Số 119 Nguyễn Ngọc Nại, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội
Loại hìnhCông ty thương mại
Thành lập2015
Mã số thuế0107105358
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền chủ yếu hoạt động trong ngành Công Nghiệp Lạnh, sản phẩm chính là: Ống gió Vải phân phối khí Vật liêu bảo ôn cách nhiệt Gối đỡ Polyurethan (PU) chất lượng cao.
Công ty chúng tôi rất hân hạnh là Đại lý ủy quyền của Tập đoàn Durkee Hoa Kỳ Toàn cầu – Tập đoàn đang sở hữu Thương hiệu bảo ôn cách nhiệt Durkflex Ống gió vải DurkeeSox tại Việt Nam.
Ống gió Vải DurkeeSox là một trong những sản phẩm mang đầy đủ tính năng vượt trội của công nghệ phân phối khí tiên tiến và sử dụng nguyên liệu vải kỹ thuật, mang lại thành công cho tập đoàn Durkee Hoa Kỳ. Những năm gần đây, chúng tôi đã cung cấp rất nhiều hệ thống ống gió Vải DurkeeSox cho các nhà máy sản xuất thực phẩm nhà máy linh kiện điện tử dệt may chuỗi siêu thị, công trình công cộng,… tại Việt Nam
Bảo ôn tấm và ống định hình Durkflex FG là thương hiệu bảo ôn tốt nhất và hiệu quả nhất đang có trên thị trường bởi tính năng ưu việt về cách nhiệt, cách ẩm, chống cháy với giá cạnh tranh. Bảo ôn Durkflex có đầy đủ chứng chỉ cao nhất trong vật liệu cách nhiệt như FM Aprovals, UL94, BS 476 part 6,…
Gối đỡ PU và cùm ULA mạ kẽm nhúng nóng thương hiệu KDR-FIX là sản phẩm hữu ích do chính công ty chúng tôi phát triển và sản xuất theo chất lượng, công nghệ Châu Âu với tỉ trọng cao, cách nhiệt tốt, chống thấm nước, chống ăn mòn khi đặt trong điều kiện khắc nghiệt như trên tàu biển, trong nhà máy lọc hóa dầu,…

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0107105358
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Tầng 02, Số 119 Nguyễn Ngọc Nại, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền

Địa chỉ của Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền ở đâu?
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền có địa chỉ tại Tầng 02, Số 119 Nguyễn Ngọc Nại, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền qua số điện thoại 02432216236.
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền hoạt động trong các ngành nghề: Vật Liệu Cách Nhiệt, Vật Liệu Bảo Ôn, ống Bảo Ôn, ống Gió Mềm Cách Nhiệt, Cao Su Non, Cao Su Đặc, Cao Su Lưu Hóa, Gối Đỡ ống, Gối Đỡ PU Foam, ống Gió Vải.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website kimdienvn.com.
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Kim Điền được thành lập năm 2015.
Gọi điện: 0985768338
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.