Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam

Cập nhật 8/5/2026
201/56 Nguyễn Xí, Phường Bình Thạnh, TP. HCM
Nhà Máy: P. Khánh Bình, TX. Tân Uyên, TP. HCM.
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại, Nhập khẩu và phân phối
Thành lập2012
Mã số thuế0312009110
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam chuyên sản xuất và cung cấp các dòng nhiên liệu sinh khối và chất đốt công nghiệp như viên nén mùn cưa, viên nén gỗ, dăm gỗ, than đá nhập khẩu,… phục vụ nhu cầu của nhiều nhà máy và doanh nghiệp trên toàn quốc. Với nhà máy sản xuất quy mô lớn đặt tại Bình Dương, công ty có khả năng đáp ứng nguồn hàng số lượng lớn, ổn định và đảm bảo tiến độ cung ứng cho khách hàng. Chúng tôi luôn chú trọng kiểm soát chất lượng sản phẩm, tối ưu giá thành và nâng cao hiệu quả sử dụng nhiên liệu cho doanh nghiệp. Nhờ uy tín trong hoạt động kinh doanh cùng tinh thần hợp tác lâu dài, Chất Đốt Miền Nam cam kết mang đến những sản phẩm chất lượng, đáp ứng tốt nhu cầu thị trường và góp phần hướng đến giải pháp năng lượng bền vững.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại, Nhập khẩu và phân phối
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0312009110
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
201/56 Nguyễn Xí, Phường Bình Thạnh,TP. HCM

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam ở đâu?
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam có địa chỉ tại 201/56 Nguyễn Xí, Phường Bình Thạnh, TP. HCM.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam qua số điện thoại 0918161658.
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam hoạt động trong các ngành nghề: Than Đá, Bùn, Cám,..Chế Biến và Kinh Doanh, Củi Trấu, Viên Nén Gỗ, Dăm Gỗ, Mùn Cưa, Viên Nén Sinh Khối, Viên Nén Biomass.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Chất Đốt Miền Nam được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 0918161658
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.