Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm

Có thể không còn chính xác
Lô B7, KCN. Phùng Xá, H. Thạch Thất, Hà Nội
(024) 336728.x.x,
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2013
Thị trườngToàn Quốc

Sản phẩm dịch vụ · 4 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Lô B7, KCN. Phùng Xá, H. Thạch Thất,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm có địa chỉ tại Lô B7, KCN. Phùng Xá, H. Thạch Thất, Hà Nội.
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm hoạt động trong các ngành nghề: Sắt, Nhôm, Đồng,..Kim Loại - Gia Công Cắt, Uốn, Kéo, Thép - Gia Công Bản Mã, Cắt, Xẻ, Dập, Uốn Thép...
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Băng Tâm được thành lập năm 2013.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.