Công Ty TNHH Phú Thành SG

Cập nhật 4/8/2025
174/12 Phan Văn Hân, Phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhCông ty thương mại
Thành lập2017
Mã số thuế0314467395
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Phú Thành SG chuyên cung cấp giàn phơi quần áo, bạt che nắng mưa, cửa lưới chống muỗi, lưới an toàn. Với đội ngũ nhân viên nhiều năm kinh nghiệm, nhiệt tình, kĩ thuật cao, chu đáo, vui vẻ, chúng tôi sẽ đem đến cho gia đình bạn sự hài lòng tuyệt đối.
Phú Thành SG cung cấp cho khách hàng và doanh nghiệp những sản phẩm kết cấu đáng tin cậy cùng những dịch vụ chuyên nghiệp, tạo nên sự tự tin khi đồng hành cùng thương hiệu Phú Thành SG.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 12 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Phú Thành SG
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314467395
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
174/12 Phan Văn Hân, Phường Gia Định,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Phú Thành SG

Địa chỉ của Công Ty TNHH Phú Thành SG ở đâu?
Công Ty TNHH Phú Thành SG có địa chỉ tại 174/12 Phan Văn Hân, Phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Phú Thành SG?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Phú Thành SG qua số điện thoại 0909830274.
Công Ty TNHH Phú Thành SG kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Phú Thành SG hoạt động trong các ngành nghề: Giàn Phơi Thông Minh, Giàn Phơi, Bạt Nhựa, Bạt Che Nắng, Bạt Che Mưa, Cửa Lưới Chống Muỗi, Côn Trùng, Lưới An Toàn, Lưới Bảo Vệ Ban Công, Cầu Thang, Cửa Sổ,..
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Phú Thành SG qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website gianphoiphuthanh.com.
Công Ty TNHH Phú Thành SG được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Phú Thành SG được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0909830274
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.