Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến

Cập nhật 3/10/2023
403/42/15A, Hương Lộ 3, P. BHH, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Thành lập2017
Mã số thuế0314514567
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến là doanh nghiệp chuyên sản xuất và cung cấp chỉ may các loại cho các công ty chuyên may hàng gia công xuất khẩu.
Chúng tôi sản xuất chỉ tại xưởng với nguyên liệu tơ sợi làm chỉ được nhập từ Đài Loan và Malaysia.
Công ty nhận đơn hàng toàn quốc không giới hạn số lượng, màu sắc.
Chúng tôi cam kết chất lượng sản phẩm đảm bảo, giảm thiểu đứt chỉ, gãy kim giúp quý khách tối đa hóa thời gian sử dụng lao động!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0314514567
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
403/42/15A, Hương Lộ 3, P. BHH, Q. Bình Tân,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến có địa chỉ tại 403/42/15A, Hương Lộ 3, P. BHH, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến qua số điện thoại 0962210150.
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến hoạt động trong các ngành nghề: Chỉ May và Chỉ Thêu, Chỉ May Quần áo, Chỉ May Ba Lô, Chỉ May Túi Xách, Chỉ May Giày Dép, Chỉ May Giày Da, Chỉ Vắt Sổ, Chỉ Tơ Vắt Sổ.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Yến được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0913830490
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.