Công Ty TNHH Vũng Tàu 379

Có thể không còn chính xác
Số 05 Huỳnh Khương An, P. 3, TP. Vũng Tàu, Bà Rịa-Vũng Tàu
(0254) 38363.x.x, 0982151.x.x
www.......gtau379.com
Loại hìnhNhà sản xuất, Công ty thương mại
Thành lập2014
Mã số thuế3502248955
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 với kinh nghiệm hoàn thành hàng trăm công trình lớn nhỏ trên các lĩnh vực cung cấp, gia công, lắp đặt giàn khoan, tàu thủy, kết cấu thép nhà cao tầng qua các dự án lớn như: Tam Đảo 03, Tam Đảo 05, tàu AHTS, VSP07,..
Chúng tôi đã làm hài lòng các khách hàng lớn như: PV-Shipyard, DQS, PTSC M&C,..Với phương châm "Niềm tin, sự hài lòng của khách hàng là thành công của công ty". Vũng Tàu 379 với trang thiết bị hiện đại và với lòng nhiệt huyết của cả tập thể cán bộ công nhân viên, đơn vị cùng nhau quyết tâm đáp ứng mọi yêu cầu của khách hàng tạo ra những sản phẩm đáng tự hào cho đôi bên.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
3502248955
Năm thành lập
2014
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
Số 05 Huỳnh Khương An, P. 3, TP. Vũng Tàu,Bà Rịa-Vũng Tàu

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Vũng Tàu 379

Địa chỉ của Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 ở đâu?
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 có địa chỉ tại Số 05 Huỳnh Khương An, P. 3, TP. Vũng Tàu, Bà Rịa-Vũng Tàu.
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 hoạt động trong các ngành nghề: Cơ Khí - Gia Công và Chế Tạo, Nhà Xưởng, Nhà Công Nghiệp - Thi Công Nhà Xưởng, Nhà Công Nghiệp, Bồn Chứa - Bồn Chứa Hóa Chất, Xăng Dầu, áp Lực, Công Nghiệp,., Nhà Thầu Cơ Điện, Cơ Điện Công Trình.
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Vũng Tàu 379 được thành lập năm 2014.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.