Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton

Cập nhật 26/1/2018
325/3 Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình Thạnh TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2008
Thị trườngNội tỉnh và lân cận

Giới thiệu công ty

Nhà máy chuyên sản xuất, cung cấp các loại bao bì thùng carton mới và cũ, ngoài ra đơn vị còn thu mua giấy hàng công ty với giá cả cao,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 3 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Nội tỉnh và lân cận
Năm thành lập
2008
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
325/3 Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình ThạnhTP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton

Địa chỉ của Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton ở đâu?
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton có địa chỉ tại 325/3 Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình Thạnh TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton?
Quý khách có thể liên hệ Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton qua số điện thoại 0933866224.
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton kinh doanh ngành nghề gì?
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton hoạt động trong các ngành nghề: Bao Bì Carton, Giấy Phế Liệu.
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton được thành lập năm nào?
Chuyên Cung Cấp Bao Bì Carton được thành lập năm 2008.
Gọi điện: 0933866224
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.