Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt

Cập nhật 18/6/2026
Số 46, phố Bích Câu, Phường Ô Chợ Dừa, Hà Nội
Địa chỉ hành chính mới: Số 46, Phố Bích Câu, P. Ô Chợ Dừa, Hà Nội
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Thành lập1998
Mã số thuế0100236062
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt thành lập năm 1998 là một trong những doanh nghiệp hoạt động về lĩnh vực sản xuất tôn thép tại Việt Nam.
Với nhiều năm kinh nghiệm và thấu hiểu nhu cầu người tiêu dùng tạo Việt Nam, các sản phẩm của Công ty Mỹ Việt đã nhận được sự yêu thích và lòng tin dùng của khách hàng trên cả nước. Các dòng sản phẩm Tôn Olympic, Tôn Vitek được sản xuất trực tiếp trên dây chuyền công nghệ hiện đại, áp dụng quy trình quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, TCVN, ASTM A792, ASTM A755, đảm bảo cung cấp cho thị trường sản phẩm đạt chất lượng cao nhất, đáp ứng được những nhu cầu khắt khe và thiết thực nhất của người tiêu dùng.
Công ty Mỹ Việt đã vinh dự nhận được những giải thưởng như: Cúp vàng sản phẩm dịch vụ xuất sắc, Thương hiệu tinh hoa Việt Nam, Thương hiệu mạnh Việt Nam, Danh hiệu hàng Việt Nam chất lượng cao, Doanh nghiệp Vàng Việt Nam, Top 20 nhãn hiệu nổi tiếng Việt Nam,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 7 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0100236062
Năm thành lập
1998
Số lượng nhân viên
Từ 501 - 1.000 người
Trụ sở
Số 46, phố Bích Câu, Phường Ô Chợ Dừa,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt có địa chỉ tại Số 46, phố Bích Câu, Phường Ô Chợ Dừa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt qua số điện thoại 02437330886.
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt hoạt động trong các ngành nghề: Tôn Mạ Kẽm, Tôn Mạ Màu, Tôn Lạnh.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website myvietgroup.vn.
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Việt được thành lập năm 1998.
Gọi điện: (024)37330886
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.