Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế

Có thể không còn chính xác
350/2 Lê Đức Thọ, P. 6, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
03273838.x.x, 0782.33.88.x.x, 0813.33.88.x.x
www.......uaquocte.com
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2017
Mã số thuế0314792123
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty CP Đầu Tư Và Phát Triển Tập Đoàn Quốc Tế là đơn vị chuyên sản xuất các loại áo mưa quảng cáo, áo mưa in logo thương hiệu, áo mưa quà tặng khách hàng cho các công ty, trường học, ngân hàng,..
- Những chiếc áo mưa được thiết kế và in logo theo yêu cầu với nhiều mẫu mã đa dạng từ bình dân đến cao cấp giúp khách hàng dễ dàng lựa chọn. Sở hữu nhiều mẫu thiết kế tinh tế và ấn tượng, đội ngũ thiết kế giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách có được mẫu áo mưa ưng ý nhất. Hàng năm, Tập Đoàn Quốc Tế luôn nổ lực sáng tạo và cho ra đời hàng trăm mẫu áo mưa in logo cực đẹp có giá trị thẩm mỹ cao và mang lại dấu ấn riêng cho thương hiệu của doanh nghiệp.
- Với nhiều năm kinh nghiệm sản xuất áo mưa mà đặc biệt là áo mưa in logo quảng cáo, chúng tôi cam kết mang lại cho khách hàng những sản phẩm có độ bền cao khi sử dụng và giá cả cực kì cạnh tranh so với thị trường. Với việc sử dụng những loại mực in cao cấp cùng hệ thống máy in công nghiệp siêu nét luôn đảm bảo mức độ gia công hoàn hảo cho mọi sản phẩm. Chúng tôi có đủ khả năng đáp ứng các đơn hàng gấp với số lượng lớn cho mọi khách hàng trong và ngoài nước. Cung cấp cho doanh nghiệp những chiếc áo mưa chất lượng nhất từ đó giúp doanh nghiệp đạt được lợi ích cao nhất chính là vinh dự và cũng là mục tiêu hướng tới của chúng tôi.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 17 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314792123
Năm thành lập
2017
Trụ sở
350/2 Lê Đức Thọ, P. 6, Q. Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế

Địa chỉ của Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế ở đâu?
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế có địa chỉ tại 350/2 Lê Đức Thọ, P. 6, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế hoạt động trong các ngành nghề: áo Mưa Quảng Cáo, áo Mưa Quà Tặng - Sản Xuất Và Bán Buôn, áo Mưa - Công Ty áo Mưa, Sản Xuất và Bán Buôn.
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế được thành lập năm nào?
Công Ty CP ĐT Và PT Tập Đoàn Quốc Tế được thành lập năm 2017.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.