Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh

Cập nhật 14/12/2023
Đường Số 5, KCN Giang Điền, X. Giang Điền, H. Trảng Bom, Đồng Nai
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2017
Mã số thuế3603471501

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh chuyên sản xuất và cung cấp các sản phẩm cao su như: Cao su đế giày, Cao su kỹ thuật, Đồ chơi cao su cho thú cưng, Đồ chơi cao su, May trên chất liệu cao su, Ron cao su,..
Đến nay, Công ty đang trong giai đoạn phát triển, vượt bậc với cơ sở nhà máy cùng trang thiết bị hiện đại tại khu công nghiệp Giang Điền, Đồng Nai. Bên cạnh đó, ban lãnh đạo đầy tâm huyết và đội ngũ công nhân viên với trình độ chuyên môn cao, các kỹ thuật quản lý hiện đại, làm việc theo phương châm: “Giá trị vượt trội - Lĩnh hội cải tiến”.
Chúng tôi luôn cố gắng nỗ lực không ngừng trong quá trình hình thành và phát triển công ty nhằm nâng cao năng lực cạnh tranh, nâng cao chất lượng trên từng sản phẩm mà Thanh Thanh mang lại.Bước đầu, chúng tôi đã tạo được niềm tin, uy tín với nhiều khách hàng lớn.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Mã số thuế
3603471501
Năm thành lập
2017
Trụ sở
Đường Số 5, KCN Giang Điền, X. Giang Điền, H. Trảng Bom,Đồng Nai

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh

Địa chỉ của Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh ở đâu?
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh có địa chỉ tại Đường Số 5, KCN Giang Điền, X. Giang Điền, H. Trảng Bom, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh qua số điện thoại 02513685566.
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh hoạt động trong các ngành nghề: Cao Su Kỹ Thuật, Sản Phẩm Cao Su Kỹ Thuật, Cao Su - Sản Phẩm Cao Su.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website tharuco.com.
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Cao Su Kỹ Thuật Thanh Thanh được thành lập năm 2017.
Gọi điện: (0251)3685566
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.