Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh

Cập nhật 30/1/2023
84/517A Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhPhân phối
Thành lập2011
Mã số thuế0311053325
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh (gọi tắt là SCB), là công ty thuộc tập đoàn sản xuất ắc quy Long Chang. Được thành lập vào năm 2006, là một trong những nhà máy sản xuất và xuất khẩu ắc quy hàng đầu, có văn phòng ở Đài Loan và nhà máy sản xuất tại Việt Nam. SCB chuyên sản xuất ắc quy từ 2 - 24V đa dụng dành cho: xe mô tô, ô tô, xe đạp điện, xe mô tô điện, UPS, truyền thông, cung cấp điện, y khoa, đồ chơi, an ninh, điện tử v.v\... Sản phẩm của chúng tôi đã được giới thiệu rộng rãi ra thị trường thế giới với số lượng khách hàng đông đảo. Bên cạnh đó, SCB có chính sách chăm sóc khách hàng nhanh chóng trực tiếp trong thời gian nhanh nhất. Với sự kết hợp giữa đội ngũ quản lý chuyên nghiệp, kỹ sư lành nghề, máy móc tối tân, sản phẩm ưu việt và một môi trường đầu tư lành mạnh, có đầy đủ những yếu tố cần thiết để trở thành nhà sản xuất ắc quy hàng đầu thế giới.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 9 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh
Loại hình kinh doanh
Phân phối
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0311053325
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
84/517A Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh có địa chỉ tại 84/517A Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh qua số điện thoại 02835089906.
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh hoạt động trong các ngành nghề: ắc Quy - Nhà Cung Cấp ắc Quy.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Trung Anh được thành lập năm 2011.
Gọi điện: (028)35089906
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.