Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Số 31A/3 KP. 2, P. An Phú, TP. Thuận An, Bình Dương
Chi Nhánh: 173G/1 Cao Tốc Mỹ Phước Tân Vạn, P. An Phú, TP. Thuận An, Bình Dương.
Loại hìnhSản xuất, Thương mại, Gia công
Thành lập2011
Mã số thuế3701871321
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt thành lập năm 2011, là đơn vị uy tín tại Việt Nam chuyên hoạt động trong lĩnh Gia Công Chấn CNC Kim Loại, Thành Danh Đạt sử dụng máy chấn Amada công nghệ Nhật Bản. Cho phép thực hiện lực chấn lên đến 3 tấn với hơn 100 góc chấn khác nhau. Gia công trọn gói sản phẩm tại 1 nhà xưởng, tiết kiệm được thời gian và chi phí cho khách hàng sử dụng dịch vụ.
Sản phẩm chính:
- Chi tiết cơ khí chính xác sử dụng inox công nghiệp.
- Các hạng mục bằng inox trong nhà bếp công nghiệp.
- Chi tiết phụ kiện ngành nội thất và xây dựng dân dụng.
- Vách ngăn trang trí, cắt họa tiết Laser CNC.
- Dụng cụ và thiết bị y tế inox.
- Dụng cụ trong ngành chế biến thực phẩm, thủy hải sản.
- Thùng rác ngoài trời, cột cờ, cổng inox,..

Cam kết dịch vụ:
- Đảm bảo bí mật kiểu dáng công nghiệp, bản quyền sản phẩm do khách hàng đặt gia công.
- Luôn đảm bảo các thông số kỹ thuật theo yêu cầu của khách hàng. Bề mặt thành phẩm sáng mịn, chi tiết cắt sắc nét và không bị răng cưa.
- Đội ngũ kỹ thuật viên đảm nhiệm giám sát quy trình gia công cho từng đơn hàng.
- Gia công nhanh, đáp ứng đúng tiến độ - Nhận các đơn hàng từ nhỏ đến lớn với yêu cầu cao
Rất mong nhận được sự hợp tác!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 20 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại, Gia công
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
3701871321
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Trụ sở
Số 31A/3 KP. 2, P. An Phú, TP. Thuận An,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt

Địa chỉ của Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt ở đâu?
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt có địa chỉ tại Số 31A/3 KP. 2, P. An Phú, TP. Thuận An, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt qua số điện thoại 02743764715.
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt hoạt động trong các ngành nghề: Gia Công Kim Loại Tấm (Hàn, Chấn, Đột Dập,..Tấm Kim Loại), Cắt Laser, Cắt Khắc Laser, Cơ Khí - Dịch Vụ Gia Công Cắt, Chấn, Đột Dập Cơ Khí, Cơ Khí - Gia Công và Chế Tạo.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website cncinox.com.
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Một Thành Viên TM- DV Thành Danh Đạt được thành lập năm 2011.
Gọi điện: 0908299086
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.