Công Ty HomeLand SG

Cập nhật 13/5/2020
Số 163A Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Thành lập2018
Thị trườngHồ Chí Minh

Giới thiệu công ty

Công Ty HomeLand SG thành lập năm 2018 với phương châm "Không ngừng mang lại giá trị tốt nhất cho khách hàng".
Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các dịch vụ cho thuê bất động sản với quan điểm bất động sản không chỉ là nơi để ở, để hưởng thụ và trải nghiệm những cuộc sống mới mà còn đem lại giá trị gia tăng bền vững cho tất cả mọi người.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty HomeLand SG
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Hồ Chí Minh
Năm thành lập
2018
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người
Trụ sở
Số 163A Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty HomeLand SG

Địa chỉ của Công Ty HomeLand SG ở đâu?
Công Ty HomeLand SG có địa chỉ tại Số 163A Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty HomeLand SG?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty HomeLand SG qua số điện thoại 0911808788.
Công Ty HomeLand SG kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty HomeLand SG hoạt động trong các ngành nghề: Bất Động Sản - Dịch Vụ Bất Động Sản.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty HomeLand SG qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website homelandsg.vn.
Công Ty HomeLand SG được thành lập năm nào?
Công Ty HomeLand SG được thành lập năm 2018.
Gọi điện: 0911808788
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.