Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường

Cập nhật 28/10/2023
Phường Phong Khê, Thành Phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2009
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường thành lập từ năm 2009. Hiện nay Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường đang trực tiếp sản xuất các mặt hàng giấy vệ sinh đầy đủ chủng loại theo yêu cầu của khách hàng. Bên cạnh đó cơ sở chuyên phân phối thương hiệu độc quyền cho các tỉnh thành, khi hợp tác cùng chúng tôi các nhà phân phối sẽ được hưởng nhiều lợi ích tối ưu như:
+ Độc quyền về sản phẩm
+ Chất lượng đảm bảo luôn được làm ra bằng nguyên liệu nhập ngoại
+ Khách hàng được tư vấn tem và bao bì riêng
+ Được vận chuyển với cước phí thấp nhất
- Rất mong được hợp tác cùng các nhà phân phối trong các tỉnh thành của cả nước cùng nhau đưa sản phẩm chất lượng cao đến tay người tiêu dùng Việt Nam.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000
Trụ sở
Phường Phong Khê, Thành Phố Bắc Ninh,Bắc Ninh

Câu hỏi thường gặp · về Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường

Địa chỉ của Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường ở đâu?
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường có địa chỉ tại Phường Phong Khê, Thành Phố Bắc Ninh, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ của Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường?
Quý khách có thể liên hệ Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường qua số điện thoại 0856166888.
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường kinh doanh ngành nghề gì?
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường hoạt động trong các ngành nghề: Giấy Vệ Sinh - Sản Xuất và Bán Buôn Giấy Vệ Sinh.
Liên hệ trực tuyến với Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường được thành lập năm nào?
Cơ Sở Giấy Vệ Sinh Hoa Cường được thành lập năm 2009.
Gọi điện: 0889998981
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.