Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí

Cập nhật 4/1/2021
Số 69/2D, Tổ 26, Ấp Dân Thắng 1, X. Tân Thới Nhì, H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Thành lập2018
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Tuy mới hoạt động từ năm 2018 nhưng Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí đã cung cấp được đa dạng các loại bàn ghế như bàn ghế cafe, bàn ăn gia đình với nhiều chất liệu như nhựa giả mây, sắt, gỗ, nhựa đúc,.. Ngoài ra còn cung cấp ô dù che nắng mưa.
Đội ngũ kỹ thuật và nhân viên nhiệt huyết, tay nghề cao luôn có những bước đột phá trong phát triển sản phẩm mới sáng tạo, bền đẹp, chất liệu thân thiện với môi trường.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 16 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Năm thành lập
2018
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người
Trụ sở
Số 69/2D, Tổ 26, Ấp Dân Thắng 1, X. Tân Thới Nhì, H. Hóc Môn,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí

Địa chỉ của Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí ở đâu?
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí có địa chỉ tại Số 69/2D, Tổ 26, Ấp Dân Thắng 1, X. Tân Thới Nhì, H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí?
Quý khách có thể liên hệ Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí qua số điện thoại 0377458449.
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí kinh doanh ngành nghề gì?
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí hoạt động trong các ngành nghề: Bàn Ghế - Nhà Sản Xuất Và Cung Cấp, Ô Dù Lệch Tâm, Ô Dù Ngoài Trời, Bàn Ghế Nhựa Giả Mây, Nhựa Giả Mây (chậu hoa, xích đu, giỏ,.).
Liên hệ trực tuyến với Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website bangheminhtri.com.
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí được thành lập năm nào?
Cơ Sở Bàn Ghế Minh Trí được thành lập năm 2018.
Gọi điện: 0377458449
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.