Treework Ltd

Cập nhật 16/1/2021
P.O.Box C.T.2059, Cantonments, Accra
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2012
Thị trườngViệt Nam, Châu Âu, Trung Quốc

Giới thiệu công ty

Treework Ltd là nhà xuất khẩu gỗ cứng nhiệt đới tại Ghana, với gần 10 năm kinh nghiệm trong việc cung cấp các loại gỗ như Gỗ gõ đỏ, Gỗ lim Nam Phi, Gỗ lim okan, Gỗ teak, Gỗ giáng hương, Gỗ dâu nam phi iroko, Gỗ xoan đào, \... Ngoài ra, chúng tôi còn sản xuất đồ gỗ và cửa gỗ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 9 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Treework Ltd
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Việt Nam, Châu Âu, Trung Quốc
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
P.O.Box C.T.2059, Cantonments,Accra

Câu hỏi thường gặp · về Treework Ltd

Địa chỉ của Treework Ltd ở đâu?
Treework Ltd có địa chỉ tại P.O.Box C.T.2059, Cantonments, Accra.
Số điện thoại liên hệ của Treework Ltd?
Quý khách có thể liên hệ Treework Ltd qua số điện thoại +233264665218.
Treework Ltd kinh doanh ngành nghề gì?
Treework Ltd hoạt động trong các ngành nghề: Đồ Gỗ Nội Thất - Sản Xuất và Kinh Doanh Đồ Gỗ Nội Thất, Gỗ Nguyên Liệu.
Liên hệ trực tuyến với Treework Ltd qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Treework Ltd được thành lập năm nào?
Treework Ltd được thành lập năm 2012.
Gọi điện: +233-264765218
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.