Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm

Cập nhật 2/4/2021
Số 71, Đường Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
Loại hìnhThương mại
Thành lập2019
Mã số thuế0108654953
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Thư Pháp Dụng Phẩm rất vinh dự là đơn vị hàng đầu ở Việt Nam cung cấp đa dạng các vật dụng thư pháp như: Văn phòng tứ bảo, bút lông thư pháp, nghiên mực, mực tàu, giấy viết thư pháp, giáo trình thiếp bi, bút máy luyện chữ Hán,.. Với kinh nghiệm của mình, chúng tôi rất sẵn lòng chia sẻ với bạn những kiến thức về học tập và lựa chọn vật dụng thư pháp, thư họa. Đồng thời, chúng tôi có cơ sở dữ liệu lớn các tài liệu học tập sẵn sàng tặng bạn miễn phí khách hàng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 12 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0108654953
Năm thành lập
2019
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Số 71, Đường Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm

Địa chỉ của Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm ở đâu?
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm có địa chỉ tại Số 71, Đường Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm?
Quý khách có thể liên hệ Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm qua số điện thoại 0988690911.
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm kinh doanh ngành nghề gì?
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm hoạt động trong các ngành nghề: Văn Phòng Phẩm - Công Ty Văn Phòng Phẩm.
Liên hệ trực tuyến với Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website thuphapdungpham.com.
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm được thành lập năm nào?
Cửa Hàng Dụng Cụ Nghệ Thuật Thư Pháp Dụng Phẩm được thành lập năm 2019.
Gọi điện: 0988690911
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.