Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa

Cập nhật 19/1/2022
80/12/49 Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại, Dịch vụ
Thành lập2015
Mã số thuế0313425339

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa chuyên cung cấp sàn gỗ tự nhiên và các sản phẩm nội, ngoại thất gỗ khác như bàn ghế, lam gỗ, nhà gỗ, trần gỗ, pergola gỗ, tường gỗ,..
Chúng tôi cam kết luôn cung cấp những sản phẩm sàn gỗ có chất lượng cao, đảm bảo cho sức khỏe và thân thiện với môi trường bằng cách lựa chọn những sản phẩm sàn gỗ uy tín nhất và xây dựng đội ngũ năng lực và chuyên nghiệp, mang lại những sản phẩm dịch vụ cao nhất đầy đủ về vật chất, phong phú về tinh thần.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Dịch vụ
Mã số thuế
0313425339
Năm thành lập
2015
Trụ sở
80/12/49 Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa

Địa chỉ của Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa ở đâu?
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa có địa chỉ tại 80/12/49 Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa qua số điện thoại 0946888842.
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa hoạt động trong các ngành nghề: Đồ Gỗ, Đồ Gỗ Tự Nhiên - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Sàn Gỗ Tự Nhiên, Sàn Gỗ Ngoài Trời, Đồ Ngoại Thất (Ghế Tắm Nắng, Xích Đu, Đồ Gỗ Ngoài Trời,..), Trần Gỗ, Trần Gỗ Tự Nhiên - Thiết Kế, Thi Công và Lắp Đặt.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website khonggianbonmua.com.
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH SX TM DV Không Gian Bốn Mùa được thành lập năm 2015.
Gọi điện: 0946888842
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.