Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng

Cập nhật 26/8/2024
155/19 Đường Số 28, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà phân phối
Mã số thuế0314319051
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng là nhà cung cấp thang máy, thang cuốn, thang băng tải, sàn nâng và ghế nâng của Đức tại thị trường Việt Nam.
Chúng tôi là nhà phân phối thang máy được ủy thác chính thức bởi đối tác Braun – một công ty chuyên sản xuất và cung cấp thang máy tại Đức, với dây truyền sản xuất hiện đại và chất lượng sản phẩm được cả thế giới công nhận.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng
Loại hình kinh doanh
Nhà phân phối
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314319051
Trụ sở
155/19 Đường Số 28, Phường 6, Quận Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng ở đâu?
Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng có địa chỉ tại 155/19 Đường Số 28, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng qua số điện thoại 0983357264.
Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng hoạt động trong các ngành nghề: Thang Máy - Công Ty Thang Máy, Sản Xuất Và Lắp Đặt Thang Máy, Thang Máy Quan Sát, Thang Máy Lồng Kính, Thang Cuốn, Cầu Thang Máy, Thang Máy Tải Khách, Thang Máy Gia Đình.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thang Máy Thiết Bị Huy Hoàng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.thangmayhuyhoang.com.
Gọi điện: 0983357264

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.