Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels

Cập nhật 11/7/2023
242 Yên Ninh, TP. Phan Rang – Tháp Chàm, Ninh Thuận
Loại hìnhDịch Vụ
Thành lập2020
Mã số thuế4500660932
Thị trườngNội tỉnh và lân cận

Giới thiệu công ty

Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels được thành lập từ những người có tâm huyết với mong muốn đóng góp vào sự phát triển của ngành du lịch tại Ninh Thuận. Sở hữu đội ngũ nhân viên đầy nhiệt huyết, tinh thần trách nhiệm cao sẽ mang đến cho du khách những sản phẩm du lịch chất lượng cho một hành trình nhiều trải nghiệm tuyệt vời. Ninh Thuan Travels tự hào cung cấp cho quý khách những tour du lịch vượt trội với phương châm “Tận tâm, Uy tín và Chuyên nghiệp”.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 2 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Nội tỉnh và lân cận
Mã số thuế
4500660932
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
242 Yên Ninh, TP. Phan Rang – Tháp Chàm,Ninh Thuận

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels

Địa chỉ của Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels ở đâu?
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels có địa chỉ tại 242 Yên Ninh, TP. Phan Rang – Tháp Chàm, Ninh Thuận.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels qua số điện thoại 0799901999.
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels hoạt động trong các ngành nghề: Du Lịch - Công Ty Du Lịch và Đại Lý.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website ninhthuantravels.com.
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels được thành lập năm nào?
Công Ty THHH DV Du Lịch Ninh Thuận Travels được thành lập năm 2020.
Gọi điện: 0914507707
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.