Công Ty TNHH HT-CNC

Cập nhật 6/12/2025
Ngang Na, Xã Hiên Vân, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh
Loại hìnhGia công
Mã số thuế2300984118
Thị trườngMiền Bắc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH HT-CNC đã và đang là đối tác tin cậy của các công ty trong lĩnh vực sản xuất cơ khí, và các ngành công nghiệp phụ trợ như: Viettel, Sumitomo, AutoTech Việt Nam, Glonics Việt Nam, Bujeon Viet Nam, CNC Vina.
+ Gia công phay CNC, tiện CNC, gia công chi tiết máy, đồ gá, jig tự động,.. 100% kiểm tra đạt yêu cầu kỹ thuật bản vẽ,..
+ Cắt laser kim loại, chấn gấp kim loại, hoàn thiện các sản phẩm kim loại dạng tấm, khung,..
Chúng tôi với đội ngũ công nhân viên luôn cầu thị, tận tâm, chuyên nghiệp và trên hết là sự mong muốn trở thành một mảnh ghép chính xác, kịp thời, và tiết kiệm có trong từng sản phẩm hoàn hảo của các bạn!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH HT-CNC
Loại hình kinh doanh
Gia công
Thị trường chính
Miền Bắc
Mã số thuế
2300984118
Trụ sở
Ngang Na, Xã Hiên Vân, Huyện Tiên Du,Bắc Ninh

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH HT-CNC

Địa chỉ của Công Ty TNHH HT-CNC ở đâu?
Công Ty TNHH HT-CNC có địa chỉ tại Ngang Na, Xã Hiên Vân, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH HT-CNC?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH HT-CNC qua số điện thoại 0868971269.
Công Ty TNHH HT-CNC kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH HT-CNC hoạt động trong các ngành nghề: Cơ Khí Chính Xác - Gia Công Chi Tiết, Linh Kiện, Phụ Tùng Theo Yêu Cầu.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH HT-CNC qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website ht-cnc.com.vn/lien-he.
Gọi điện: 0984232554
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.