Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt

Cập nhật 22/10/2024
Số 106/24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội
Loại hìnhDịch vụ
Mã số thuế0106175391
Thị trườngHà Nội

Giới thiệu công ty

In Liên Việtlà đơn vị chuyên in và gia công lịch tường, lịch bàn, sổ tay, in tờ rơi, Catalogue, ấn phẩm văn phòng, sách, tạp chí, bao bì các loại, in gia công các loại hộp quà\...

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 9 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Hà Nội
Mã số thuế
0106175391
Trụ sở
Số 106/24 Kim Đồng, Hoàng Mai,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt ở đâu?
Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt có địa chỉ tại Số 106/24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt qua số điện thoại 0964238080.
Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt hoạt động trong các ngành nghề: In ấn - Công ty In ấn Và Thiết Kế (In Offset, In Flexo), In ấn - Catalogue, Tờ rơi, Brochure..Các Loại.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thiết Kế In ấn Liên Việt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website inlienviet.com.
Gọi điện: 0946582888
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.