Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS

Cập nhật 4/12/2023
Tổ 7 Thị Trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2023

Giới thiệu công ty

Công Ty Btstar Tiến Anh Solutions là đơn vị chuyên sản xuất:
+ Bao bì giấy
+ Bao bì nhựa

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 3 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Năm thành lập
2023
Trụ sở
Tổ 7 Thị Trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS

Địa chỉ của Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS ở đâu?
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS có địa chỉ tại Tổ 7 Thị Trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS qua số điện thoại 0932394139.
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS hoạt động trong các ngành nghề: Bao Bì Nhựa, Bao Bì Giấy.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH BTSTAR Tiến Anh SOLUTIONS được thành lập năm 2023.
Gọi điện: 0932394139
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.