Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C

Cập nhật 11/7/2025
159 Đường số 26, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Thành lập2022
Mã số thuế0317519958
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C chuyêncung cấp và cho thuê các thiết bị máy móc, phụ tùng thay thế cho các loại máy, thiết bị phục vụ cho ngành xây dựng như Cẩu Tháp,Vận thăng, Vận thăng nâng hàng (tải)…
Từ khi thành lâp cho đên nay, Công ty chúng tôi đã có cơ hội hợp tác với rất nhiều công ty xậy dựng lớn trên cả nước từ TP.HCM, Bình Dương, Đồng Nai, Đà Nẵng, Tiền Giang đến Cà Mau. …
Với đội ngũ chuyên viên kỹ thuât có trình độ, dầy dặn kinh nghiệm, nhiệt tình trong công việc , các sản phẩm và thiết bị hầu hết được nhập từ nước ngoài, với công nghệ thiết bị cao , qui trình sản xuất bảo đảm, chất lượng uy tín, cùng với mức giá cạnh tranh, Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C tự tin rằng sẽ luôn đáp ứng được mọi yêu cầu của khách hàng.
Ưu tiên hàng đầu của chúng tôi là chất lượng đảm bảo, giá thành tốt nhất, hỗ trợ kỹ thuật tối đa!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0317519958
Năm thành lập
2022
Trụ sở
159 Đường số 26, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C có địa chỉ tại 159 Đường số 26, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C qua số điện thoại 0938793388.
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C hoạt động trong các ngành nghề: Xây Dựng - Máy Móc và Thiết Bị Xây Dựng, Xây Dựng - Cho Thuê Máy Xây Dựng Và Thiết Bị Xây Dựng.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua website thanhlongec.com.vn.
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Thành Long E&C được thành lập năm 2022.
Gọi điện: 0938793388
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.