Cơ Sở Trung Hậu

Có thể không còn chính xác
ấp Vĩnh Phước, X. Thái Hòa, H. Tân Uyên, Bình Dương
(0274) 36262.x.x
Loại hìnhSản xuất
Thành lập2008
Thị trườngToàn quốc

Sản phẩm dịch vụ · 2 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Trung Hậu
Loại hình kinh doanh
Sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Năm thành lập
2008
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
ấp Vĩnh Phước, X. Thái Hòa, H. Tân Uyên,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Cơ Sở Trung Hậu

Địa chỉ của Cơ Sở Trung Hậu ở đâu?
Cơ Sở Trung Hậu có địa chỉ tại ấp Vĩnh Phước, X. Thái Hòa, H. Tân Uyên, Bình Dương.
Cơ Sở Trung Hậu kinh doanh ngành nghề gì?
Cơ Sở Trung Hậu hoạt động trong các ngành nghề: Bao Bì Nhựa, Màng PE Foam (Cuộn, Tấm, Túi, ống,.) - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Xốp Hơi, Màng Xốp Hơi.
Cơ Sở Trung Hậu được thành lập năm nào?
Cơ Sở Trung Hậu được thành lập năm 2008.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.