Công Ty Cơ Khí Lắp Máy

Đã lâu chưa cập nhật
72E Hoàng Diệu, P. Thanh Bình, TX. Ninh Bình, Ninh Bình
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập1978
Mã số thuế0100106313
Thị trườngMiền Bắc

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Miền Bắc
Mã số thuế
0100106313
Năm thành lập
1978
Trụ sở
72E Hoàng Diệu, P. Thanh Bình, TX. Ninh Bình,Ninh Bình

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cơ Khí Lắp Máy

Địa chỉ của Công Ty Cơ Khí Lắp Máy ở đâu?
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy có địa chỉ tại 72E Hoàng Diệu, P. Thanh Bình, TX. Ninh Bình, Ninh Bình.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cơ Khí Lắp Máy?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cơ Khí Lắp Máy qua số điện thoại 02293871125.
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy hoạt động trong các ngành nghề: Thang Máy - Công Ty Thang Máy, Sản Xuất Và Lắp Đặt Thang Máy, Thang Cuốn, Cầu Thang Máy.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cơ Khí Lắp Máy qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.lilama.com.vn.
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy được thành lập năm nào?
Công Ty Cơ Khí Lắp Máy được thành lập năm 1978.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.