Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK

Đã lâu chưa cập nhật
584 Điện Biên, P. Minh Tân, Yên Bái

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK
Trụ sở
584 Điện Biên, P. Minh Tân,Yên Bái

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK

Địa chỉ của Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK ở đâu?
Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK có địa chỉ tại 584 Điện Biên, P. Minh Tân, Yên Bái.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK qua số điện thoại 02163852207.
Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Nam Trung Kinh Doanh Dịch Vụ XNK hoạt động trong các ngành nghề: Thương Mại - Các Công Ty.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.