Summit Lounge Bar

Đã lâu chưa cập nhật
1 Khách Sạn Sofitel Plaza,Thanh Niên, Q. Ba Đình, Hà Nội

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Summit Lounge Bar
Trụ sở
1 Khách Sạn Sofitel Plaza,Thanh Niên, Q. Ba Đình,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Summit Lounge Bar

Địa chỉ của Summit Lounge Bar ở đâu?
Summit Lounge Bar có địa chỉ tại 1 Khách Sạn Sofitel Plaza,Thanh Niên, Q. Ba Đình, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Summit Lounge Bar?
Quý khách có thể liên hệ Summit Lounge Bar qua số điện thoại 02438238888.
Summit Lounge Bar kinh doanh ngành nghề gì?
Summit Lounge Bar hoạt động trong các ngành nghề: Nhà Hàng.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.