Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy

Cập nhật 29/11/2013
33 Nguyễn Phi Khanh, P. Tân Định, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất
Mã số thuế0302101910
Thị trườngToàn quốc

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0302101910
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
33 Nguyễn Phi Khanh, P. Tân Định, Q. 1,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy

Địa chỉ của Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy ở đâu?
Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy có địa chỉ tại 33 Nguyễn Phi Khanh, P. Tân Định, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy?
Quý khách có thể liên hệ Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy qua số điện thoại 02838206604.
Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy kinh doanh ngành nghề gì?
Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy hoạt động trong các ngành nghề: In ấn - Công ty In ấn Và Thiết Kế (In Offset, In Flexo), In ấn - Catalogue, Tờ rơi, Brochure..Các Loại.
Liên hệ trực tuyến với Thành Huy - Công Ty TNHH Thành Huy qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Gọi điện: 0908.468.317
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.