Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang

Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang

Tài trợ Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

38/11 Đô Đốc Long, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Văn Phòng Giao Dịch: A.602, Midtown M5, Block A, Đường 16, P. Tân Phú, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Địa chỉ nhà máy: 32 Nguyễn Thị Đang, Bàu Trân, Nhuận Đức, Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh
Loại hìnhSản xuất, Gia công
Thành lập2003
Mã số thuế0302948305
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế (Mỹ, Pháp, Tây Ban Nha,..)
Khách hàng chínhSiêu thị, công ty xuất khẩu, nhà hàng, khách sạn,..

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Chánh Khang có hơn 22 năm kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực sản xuất, kinh doanh, xuất khẩu Bánh tráng gỏi cuốn, bánh tráng chả giò, bánh tráng chiên cuốn và các mặt hàng thực phẩm nông sản khô khác (nấm mèo, miến dong, cốm dẹp,..)
Tiêu chuẩn chất lượng:
✔ Cam kết không hóa chất phụ gia, không chất bảo quản
✔ Đã áp dụng tiêu chuẩn ISO22000/HACCP kiểm soát trong dây chuyền sản xuất để tạo ra sản phẩm chất lượng
✔ Đảm bảo chất lượng sản phẩm không chỉ hướng tới mục tiêu về an toàn thực phẩm mà còn hướng đến chất lượng sản phẩm và giá trị dinh dưỡng.
Trọng tâm:
✔ Chánh Khang chỉ sử dụng nguốn nguyên liệu sạch, chọn lọc có xuất xứ hàng hóa và chứng nhận đạt tiêu chuẩn chất lượng
✔ Các sản phẩm có sự đa dạng và phong phú với mức giá có tính cạnh tranh trên thị trường. Bên cạnh đó, quy trình xuất kho và thanh toán được đơn giản hóa và khá linh hoạt
✔ Với tiêu chí chất lượng, cảm nhận và đánh giá của khách hàng là hàng đầu, Chánh Khang không ngừng nỗ lực tạo ra sản phẩm tốt nhất đến tay người tiêu dùng.
Thị trường xuất khẩu: Mỹ, Pháp, Tây Ban Nha, úc, Hàn Quốc,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 21 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Gia công
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế (Mỹ, Pháp, Tây Ban Nha,..)
Khách hàng chính
Siêu thị, công ty xuất khẩu, nhà hàng, khách sạn,..
Mã số thuế
0302948305
Năm thành lập
2003
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO22000/HACCP
Trụ sở
38/11 Đô Đốc Long, P. Tân Quý, Q. Tân Phú,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang

Địa chỉ của Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang ở đâu?
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang có địa chỉ tại 38/11 Đô Đốc Long, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang?
Quý khách có thể liên hệ Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang qua số điện thoại 0972190316.
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang kinh doanh ngành nghề gì?
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang hoạt động trong các ngành nghề: Bánh Tráng, Bánh Đa Nem - Sản Xuất và Bán Buôn, Thực Phẩm Khô, Thực Phẩm Chế Biến Sẵn, Thực Phẩm - Chế Biến và Đóng Gói, Thực Phẩm - Cung Cấp Thực Phẩm, Công Ty Thực Phẩm.
Liên hệ trực tuyến với Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website chanhkhang.com.
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang được thành lập năm nào?
Thực Phẩm Khô Chánh Khang - Công Ty TNHH Chánh Khang được thành lập năm 2003.
Gọi điện: 0903824316
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.