Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng

Cập nhật 15/10/2024
70/5 Đường số 56, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Thành lập2008
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng chuyên sản xuất và cung cấp:
+ Đồ đá mỹ nghệ: Tượng đá, hộp lưu hương đá, lọ hoa đá,..
+ Đồ gỗ mỹ nghệ: Ngựa gỗ, Lọ tăm gỗ hồi,..
+ Đồ thủ công mỹ nghệ khác: Hàng sừng trâu, hàng sương trâu, trai ốc mỹ nghệ,..
- Với đội ngũ nghệ nhân đầy kinh nghiệm và khéo léo được tuyển chọn từ những làng nghề truyền thống, kết hợp với những chuyên gia thiết kế mẫu mã chuyên nghiệp, Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng đã đạt tới đỉnh cao về chất lượng: Sự đa dạng về chủng loại, tinh tế trong từng họa tiết, sắc xảo tinh tế trong mỗi sản phẩm thỏa mãn mọi sự lựa chọn của khách hàng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 14 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc
Năm thành lập
2008
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
70/5 Đường số 56, P. Bình Trưng Đông, Q. 2,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng

Địa chỉ của Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng ở đâu?
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng có địa chỉ tại 70/5 Đường số 56, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng?
Quý khách có thể liên hệ Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng qua số điện thoại 0918031398.
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng kinh doanh ngành nghề gì?
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng hoạt động trong các ngành nghề: Đồ Đá Mỹ Nghệ, Đồ Gỗ Mỹ Nghệ - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Thủ Công Mỹ Nghệ.
Liên hệ trực tuyến với Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website mynghemanhtuong.com.
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng được thành lập năm nào?
Cơ Sở Sản Xuất Đá Mỹ Nghệ Mạnh Tưởng được thành lập năm 2008.
Gọi điện: 0918.031.398
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.