Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt

Cập nhật 12/5/2026
48/2/4 Mê Linh, P. Thạnh Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2005
Mã số thuế0303888916
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế (Mỹ, EU)

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt hoạt động trong lĩnh vực sản xuất và xuất khẩu hàng thủ công mỹ nghệ từ các vật liệu tự nhiên như mây, tre, cói, lục bình và cỏ biển. Doanh nghiệp chuyên cung cấp các sản phẩm trang trí nội thất, giỏ đựng, khay, túi thủ công, đồ dùng nhà bếp và các sản phẩm gia dụng phục vụ thị trường trong nước và xuất khẩu.
Công ty hợp tác với các làng nghề và đội ngũ nghệ nhân thủ công nhằm phát triển các sản phẩm mang tính ứng dụng, đáp ứng nhu cầu của thị trường nội thất và trang trí hiện đại. Bên cạnh việc chú trọng thiết kế và chất lượng sản phẩm, công ty còn hướng đến sử dụng nguyên liệu thân thiện với môi trường và duy trì giá trị thủ công truyền thống trong quá trình sản xuất.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế (Mỹ, EU)
Mã số thuế
0303888916
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
48/2/4 Mê Linh, P. Thạnh Mỹ Tây,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt ở đâu?
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt có địa chỉ tại 48/2/4 Mê Linh, P. Thạnh Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt qua số điện thoại 02837262996.
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt hoạt động trong các ngành nghề: Mây Tre Đan - Xuất Khẩu Và Cung Cấp Nội Địa, Thủ Công Mỹ Nghệ Từ Cói & Lục Bình.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website viets-handicraft.com.
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thủ Công Mỹ Nghệ Nguồn Việt được thành lập năm 2005.
Gọi điện: 0903626525
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.