Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận

Cập nhật 15/4/2024
Số 81, Đường 85, P. Tân Quy, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2002
Mã số thuế0302782378
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận thành lập năm 2002 chuyên cho thuê thiết bị tai nghe phiên dịch, màn hình, máy chiếu, máy photocopy, màn hình Led, Tivi, Laptop hay âm thanh với chất lượng dịch vụ tốt nhất.
Huy Thuận có hơn 17 năm kinh nghiệm cho thuê mua bán thiết bị phiên dịch, hình ảnh và âm thanh tại hầu hết các khách sạn 5 sao ở Thành Phố Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên khắp cả nước, trên 100 khách hàng là các Lãnh Sự Quán, trường Đại Học, ngân hàng, và nhiều công ty nước ngoài.
Với đội ngũ nhân viên nhiều năm kinh nghiệm, từng tham gia các sự kiện và lắp đặt các thiết bị chuyên nghiệp cho các công ty trong nước và nước ngoài, nên chúng tôi rất tự tin mang đến cho quý khách hàng những dịch vu chất lượng và tốt nhất mang đến sự an tâm và hài lòng cho quý khách. Công ty Huy Thuận rất mong nhận được nhiều ủng hộ và quan tâm của quý công ty.
Chân thành cảm ơn sự hợp tác của Quý khách!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Mã số thuế
0302782378
Năm thành lập
2002
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Số 81, Đường 85, P. Tân Quy, Q. 7,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận có địa chỉ tại Số 81, Đường 85, P. Tân Quy, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận qua số điện thoại 0903977896.
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận hoạt động trong các ngành nghề: Hội Nghị Truyền Hình, Hội Nghị Trực Tuyến - Cung Cấp Thiết Bị Hội Nghị Truyền Hình, Cho Thuê Máy Photocopy - Dịch Vụ Cho Thuê Máy Photocopy.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website huythuan.net.vn.
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Huy Thuận được thành lập năm 2002.
Gọi điện: 0903977896
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.