Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG

Cập nhật 3/5/2023
CCN Hà Bình Phương, Văn Bình, H. Thường Tín, Hà Nội
CN Hà Tĩnh: Tổ dân phố Tân Phong, Kỳ Thịnh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh
CN Hồ Chí Minh: Bình Hòa 3, Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
Loại hìnhThương mại
Thành lập2009
Mã số thuế0500581338
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG trải qua hơn 35 năm kinh nghiệm và phát triển là đại lý chính hãng bán và cho thuê xe nâng người, máy phát điện giá cạnh tranh nhiều thương hiệu trên thế giới.
♦ Xe nâng người Skyjack, xe nâng người Genie, xe nâng người JLG, xe nâng người Dingli,..
♦ Tổng đại lý cho thương hiệu máy phát điện chạy bằng xăng KAWASAKI Nhật Bản, bản quyền thương hiệu máy phát điện động cơ Diesel CIG.
➙ Với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp cùng kinh nghiệm lâu năm của mình chúng tôi cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chất lượng nhất và dịch vụ uy tín nhất.
➙ Phương châm của chúng tôi: Trung thực & Nhất quán - Sáng tạo & Hoàn hảo - Dịch vụ & Chất lượng - Hợp tác & Hỗ trợ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0500581338
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2008, SGS
Trụ sở
CCN Hà Bình Phương, Văn Bình, H. Thường Tín,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG

Địa chỉ của Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG ở đâu?
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG có địa chỉ tại CCN Hà Bình Phương, Văn Bình, H. Thường Tín, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG qua số điện thoại 02433765588.
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG hoạt động trong các ngành nghề: Xe Nâng Người - Bán Và Cho Thuê Xe Nâng Người, Máy Phát Điện, Máy Phát Điện - Bảo Trì Và Sửa Chữa.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website cigpower.vn.
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật CIG được thành lập năm 2009.
Gọi điện: 0899765588
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.